சிறப்பு கட்டுரைகள் தேர்தல் களம் 2019

சூடு சொரனை மானம் உள்ள இந்துக்கள் யாரும் எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கு வாக்களிக்க மாட்டார்கள் திமுக மைன்ட் வாய்ஸ்!

சூடு சொரனை மானம் உள்ள இந்துக்கள் யாரும் எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கு வாக்களிக்க மாட்டார்கள் திமுக மைன்ட் வாய்ஸ்!

உன் இந்து சமயத்தில் உள்ள சம்பிரதாய சடங்குகளை இழிவுபடுத்தி பேசிய எங்களது கூட்டணி கட்டணி கட்சிக்களுக்கா உங்கள் ஓட்டு?
இந்து மத பண்டிகைகளுக்கு மட்டும் வாழ்த்து சொல்லாத எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?
ஈழத்தமிழர்களை கொன்று குவித்தோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?
நீ வணங்கும் கடவுளான ஸ்ரீராமபிரான், ஸ்ரீகண்ணபிரான்,ஏழுமலையான், அன்னை ஆண்டாள்,பாரதமாதாவை இழிவுபடுத்தி பேசியனமோ எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?
நீ வணங்கும் முதற் கடவுளான பிள்ளையாரை உடைந்தெரிந்தோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?நீ வணங்கும் கடவுளை காட்டு மிராண்டி என்று கூறினோமோ எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?பெருமாள் கோவிலையும் சிவன் கோவிலையும் இடித்து விட்டு புத்தர் கோவிலை கட்டுவோம் என்று கூறினோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?இந்து சனாதனத்தை வேறருப்போம் என்று மாநாடு நடத்தினோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?
இந்து மத நிகழ்ச்சியில் மட்டும் கலந்து கொள்ளாமல் புறகணித்தோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?உங்களது தாலி பூணுலை எல்லாம் அறுத்தோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?நெற்றியில் வைத்த திருநீறு குங்குமத்தை அழித்தோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?சபரிமலையில் புனிதத்தை கெடுக்கும் விதமாக பெண்களை அனுமதித்தோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?பெண்கள் பூ வைத்து கோவிலுக்கு செல்வதெல்லாம் உடலுறவு கொள்வதற்காக தான் என்று சொன்னோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?பிறசாதி ஆண்களை எல்லாம் வெட்டுவோம் அவர்களது வீட்டு பெண்களை எல்லாம் கட்டுவோம் என்று சொன்னோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?பிறசாதி ஆண்களுக்கு எல்லாம் ஆண்மை இல்லை அதனால் அவர்களது வீட்டு பெண்கள் எல்லாம் எங்களை தேடி வருகிறது என்று பேசினோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?கோவில் சிலைகளையும் சொத்துகளையும் திருடனோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு.?கோவில்களை எல்லாம் திருடர்களின் கூடாரமாக மாற்றினோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?
கச்சதீவை அணைகள் எல்லாம் தாரை வார்த்தோமோ எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?நாங்கள் ஆட்சியில் இருக்கும் பொழுது மின்வெட்டு தண்ணீர் தட்டுபாடு கொண்டு வந்தோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?
நாங்கள் ஆட்சியில் இருக்கும் பொழுது கொலை கொள்ளை அராஜகம், ரவுடிசம் நில ஆக்கிரமிப்பு கட்டபஞ்சாயத்து செய்தோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?
நாங்கள் ஆட்சியில் இருக்கும் பொழுது ஜாதி மத கலவரத்தை தூண்டினோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?

நாங்கள் ஆட்சியில் இருக்கும் பொழுது 2G ஊழல் போன்ற மிகப்பெரிய ஊழல் எல்லாம் செய்து கோடிகணக்கான பணத்தை சம்பாதித்தோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?
நாங்கள் ஆட்சியில் இருக்கும் பொழுது அனைத்து மத்திய திட்டங்களுக்கு கையெழுத்து போட்டு விட்டு தற்பொழுது எதிர்க்கும் எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?
மதசார்பற்ற கூட்டணி என்று இஸ்லாமிய கிறிஸ்தவ அமைப்புகளுடன் கூட்டு வைத்திருக்கும் எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?
கிறிஸ்தவ மதமாற்றத்தையும் இஸ்லாமிய பயங்கரவாதத்தையும் ஆதரிக்கும் எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு.?புரோட்டாகடை சலூன்கடை செல்போன் கடை தேங்காய் சிக்கன் கடை எல்லாம் உடைத்தெரிந்தோமே எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு?தமிழகத்தில் ஒரு பேச்சு கேரளாவில் ஒரு பேச்சு என்று கொள்கை இல்லாத கூட்டணி வைத்திருக்கும் எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் ஓட்டு.?பொய்யான தேர்தல் வாக்குறுதி கூறி ஐந்து முறை ஆட்சி செய்து மக்களை மீண்டும் முட்டாளாக்க நினைக்கும் எங்களது கூட்டணி கட்சிகளுக்கா உங்கள் வாக்கு?இது எதோ துண்டு சீட்டு எழுதியோ கிளி சீட்டு எடுத்து கொடுத்தோ நான் கூற வில்லை என் மனதில் உள்ள உண்மையை தான் இங்கு கூறியுள்ளேன்!இப்படிக்கு
திமுகவின் உண்மை தொண்டன்!தொகுப்பு:M.சோலைகண்ணன்,

Related posts

பாஜகவில் இணைந்தார் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் கௌதம் காம்பீர்

admin

ராகுல்காந்தி பயந்து கேரளா ஓடிவிட்டார் :- அமித்ஷா

admin

தூத்துக்குடியில் பாஜகவிற்கு கிடைத்த முதல் வெற்றி..! திமுகவின் நரித்தனம் தோல்வி…!

admin

Leave a Comment