தேர்தல் களம் 2019

அடிக்கும் வெயிலை பொருட்படுத்தாமல் உற்சாகத்துடன் தாமரைக்கு வாக்குகள் சேகரிக்கும் கோவில்பட்டி இளைஞர்கள்

உற்சாகத்துடன் தாமரைக்கு வாக்குகள் சேகரிக்கும் இளைஞர்கள்

தூத்துக்குடி பாராளுமன்ற தொகுதியின் வேட்பாளராக பாரதிய ஜனதா கட்சியின் சார்பில் டாக்டர் தமிழிசை சவுந்தரராஜன் அவர்களும், திமுக வின் சார்பில் கனிமொழியும் போட்டியிடுகின்றனர், இருவருக்கும் கடுமையான போட்டி நிலவும் சூழ்நிலையில் இளைஞர்களும் புதிய வாக்காளர்களும் பாரதிய ஜனதா கட்சிக்கு வாக்குகள் சேகரிக்க களமிறங்கியுள்ளனர்.

இதனால் அதிர்ச்சியடைந்துள்ள திமுகவினர் புதிய வாக்காளர்களை கவர திணறி வருகின்றனர். ஏற்கனவே பாரதிய ஜனதா கட்சியின் வேட்பாளர் டாக்டர் தமிழிசை அவர்களுக்கு ஆதரவு பெருகிவரும் நிலையில் இளைஞர்களும் களத்தில் இறங்கி இருப்பது பாரதிய ஜனதா கட்சியினருக்கு உற்சாகம் அளித்துள்ளது.

இந்த தேர்தலில் புதிய வாக்காளர்களின் எண்ணிக்கை அதிகமாக உள்ளதால் அவர்களின் வாக்குகளை பெற அனைத்து கட்சிகளும் போட்டிப் போட்டுக் கொண்டிருக்கும் நிலையில் பாரதிய ஜனதா கட்சிக்கு அது சாதகமாக இருக்கும் வாய்ப்பு அதிகரித்துள்ளது. கோவில்பட்டியில் லட்சுமி மில் மேல காலனி, இந்திரா நகர் ஸ்ரீனிவாச நகர், அத்தைகொண்டான் போன்ற பகுதிகளில் இவர்களால் வாக்குகள் சேகரிக்கப்பட்டது. இளைஞர்களின் வருகையால் அந்த பகுதியின் வாக்காளர்களும் உற்சாகமடைந்துள்ளனர்

Related posts

மோடி படத்தை பாராட்டிய காஜல் அகர்வாலுக்கு உதயநிதி ஸ்டாலின் படத்தில் வாய்ப்பு அளிக்க கூடாது திமுக கோரிக்கை.!

admin

கிருஷ்ணர் சிலைக்கு எல்லாம் மாலை போட முடியாது:-கனிமொழி, கோபத்தில் தூத்துக்குடி யாதவர் சமூக கிராம மக்கள்

admin

கள்ள ஓட்டு போட காரில் கொண்டுவரப்பட்ட ஏராளமான வாக்காளர் அடையாள அட்டைகள் பறிமுதல் திமுக நிர்வாகி கைது…!

admin

Leave a Comment

WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com